วันที่ 28 ตุลาคม 2564 นายนพพร ประทุมเหง่า หัวหน้าอุทยานแห่งชาติดอยหลวง นำเจ้าหน้าที่อุทยานแห่งชาติดอยหลวง ประกอบด้วยข้าราชการ พนักงานราชการ ลูกจ้าง และพนักงานจ้างเหมา จำนวน 98 คน เข้ารับการตรวจสุขภาพประจำปี 2564 ณ อุทยานแห่งชาติดอยหลวง ต.แม่เย็น อ.พาน จ.เชียงราย ทั้งนี้เป็นไปตามนโยบายของ นายธัญญา เนติธรรมกุล อธิบดีกรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช ที่มีความห่วงใยและให้ความสำคัญในการติดตามดูแลสุขภาพของเจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงานทุกระดับ ให้มีร่างกายสมบูรณ์แข็งแรง พร้อมแก่การปฏิบัติงานอย่างมีประสิทธิภาพ
![](http://news.dnp.go.th/wp-content/uploads/2021/10/249240215_296777232447790_9115767810509624093_n.jpg)
![](http://news.dnp.go.th/wp-content/uploads/2021/10/249226004_296777172447796_3673721830804904806_n.jpg)
![](http://news.dnp.go.th/wp-content/uploads/2021/10/249340874_296777699114410_1852093410139537604_n.jpg)
![](http://news.dnp.go.th/wp-content/uploads/2021/10/249212468_296777482447765_4508833424403367688_n.jpg)
![](http://news.dnp.go.th/wp-content/uploads/2021/10/249008481_296777755781071_2867887202533942345_n.jpg)
![](http://news.dnp.go.th/wp-content/uploads/2021/10/249244255_296777362447777_7077038160987501311_n.jpg)